Usigope wala Kufadhaika, Mungu hatakuacha kwa lolote

Iweni imara na moyo wa ushujaa. Msiogope wala msifadhaike kwa sababu yao, kwa kuwa BWANA Mungu wenu anakwenda pamoja nanyi, kamwe hatawaacha wala hatawatupa ninyi.’

Kumbukumbu la Torati 31:6

Tafakari

Kama una matatizo au una wasiwasi na kitu chochcote leo, basi ndugu yangu mshukuru Mungu kwani hatakuacha pekee, Mungu ana mipango yake katika kila jambo linalotokea, usiogope, kuwa na imani na endelea kumuomba kila wakati ukijua fika kuwa Yupo mapoja nawe.

One thought on “Usigope wala Kufadhaika, Mungu hatakuacha kwa lolote

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s