Msiwaogope; mkumbukeni Bwana, aliye mkuu mwenye kuogofya

Mpendwa, Amani ya Bwana na iwe juu yako.

Katika maisha ili uweze kufanikiwa kwa jambo lolote, kati ya mengi,  kuna mambo mawili ya kuzingatia, kwanza Kumkumbuka Mungu wako kuwa ananakupa nguvu na kukusaidia katika lile unalofanya, na pili kujua unafanya jambo hilo kwa lengo gani, kwa namna hiyo utapata ujasili na hutaogopa kusonga mbele katika unalolifanya , Nehemia aliwatia moyo watu wake pale maadui walipokuwa wakuja kuwavamia ansema “Nikatazama, nikaondoka, nikawaambia wakuu, na mashehe, na watu wengine waliobaki, Msiwaogope; mkumbukeni Bwana, aliye mkuu mwenye kuogofya, mkawapiganie ndugu zenu, na wana wenu, na binti zenu, na wake zenu, na nyumba zenu. Kisha ikawa, adui zetu waliposikia ya kuwa tumekwisha kupata habari, na ya kuwa Mungu amelibatilisha shauri lao, ndipo sisi sote tukarudi ukutani, kila mtu kwa kazi yake. “ Nehemeia 6:14-15

Basi mpendwa, kama walivyoambia hawa “mkumbukeni Bwana, aliye mkuu mwenye kuogofya..” na “…mkawapiganie ndugu zenu…” nawe basi mkumbuke Mungu na ukalipiganie lile lengo ulilonalo. Mungu akubariki sana.

One thought on “Msiwaogope; mkumbukeni Bwana, aliye mkuu mwenye kuogofya

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s